Monday, December 13, 2010

MTOTO WA MAMA LISHE

"MTOTO WA MAMA LISHE-00"

by George Iron Mosenya on Thursday, November 4, 2010 at 12:17am
Alipozaliwa alipewa jina la Agness lakini taratibu lilibadilika na kuwa Laviollete La Chapelle wengne wakimwita kwa kifup Lavio na wengne wakimwita LALACHA Mwili wake uliojaa vizuri sio kwa afya bali shughuli pevu ya kusonga sufuria ya ugali katika mgahawa mdogo wa mama yake,sura yake ilipambwa na mikunjo ya hasira kwenye paji la uso hyo ikimaanisha hataki mchezo awapo kazin,ilikuwa si jambo la kushangaza kumkuta akiwa amekabana mashati na wateja wakorofi bila kuogopa jinsia zao na wakati mwingne ilifikia hatua ya kupigana kabisa. Licha ya yote hayo Lavio alikuwa mchapa kazi hasa hakuwa legelege hata kidogo hcho kiliwavutia wateja weng sana. Kwa mising hyo pia hakuna mwanaume aliyefikiria eti huenda Lavio huwa anapata fursa ya kuwaza mapenzi au kumfikiria mwanaume yeyote yule,alikuwa bize yeye na genge genge na yeye basi. Mama yake alimpenda sana mwanaye huyo pekee.

* * * * *

Rahim Rahman kijana wa kiarabu aliyekulia uswahlini kwake yeye vurugu na matusi vilikuwa vitu vya kawaida na kuwabadili watoto wa uswaz wanaojipendekeza ndio ilikuwa jadi yake."Wazee,mi nataka nifukuzie yule mtoto wa mama lishe anaitwa Lavio mnampata?" aliwaambia jamaa zake walipokuwa kijiwen,wote walicheka wakiamin Rahm anatania lakin hawakujua kama yupo serious mwenzao.
Jioni ya siku iliyofuata Rahm alienda kutegea kwenye njia ambayo Lavio huwa anapita na punde si punde Lavio alitokeza,mapgo ya moyo ya Rahm yalipanda kwa kasi ya ajabu aliwaza na kuwazua kwamba zamu yake ya kupokea kichapo kutoka kwa Lavio ilikuwa imewadia.Kiume akajikaza wakasalimiana na Lavio na kuanza kutembea naye taratibu huku wakiongea urefu aliokuwa nao Lavio ulimfanya Rahm aone aibu lakin tabasamu lililoonyesha dimplez lilimrudishia nguvu Rahm.
"Hv we si unakaa mtaani kwetu?"
"Ndio huwa nakuona pale cjui ndo kijiwen"
"Dah? kumbe huwa unatuona lakin kutusalimia hutaki"
"Mh! huwa mpo weng mi naona aibu" jibu hlo lilimshangaza Rahm eti had Lavio wa kuona aibu.
"Twend leo ukawasalimie washkaji"
"Kwa leo itakuwa ngumu,mama hayupo kaenda msiban na atalala huko nawah kwenda kupka na kufanya usafi" jibu hlo lilimfurahsha sana Rahm akaongeza wing wa stori had wakafika kwao Lavio.Macho ya watu yalimshangaa sana Rahm kwa jinsi lavio anavyoogopeka.
"Karibu,umenaiambia unaitwa Rahm vile"
"Asante nimekaribia na jina hujakosea"
Lavio alikaa na Rahm kwa takriban dakika kum kisha akaaga kuwa anaenda kuoga,ndugu msomaj afadhal wakat anaenda ile khanga ilikuwa haijalowana lakin wakat wa kurud ni kama alikuwa uch vile kanga ilikuwa imeshkana na mwili mitetemo iliyoonekana pale unahtaj maomb kujizuia

* * * * * *

Shanga sita zilizopangwa kwa ustad mkubwa katika kiuno cha Lavio,michirizi juu ya paja jeupe,tumbo dogo na makalio yenye kiwango cha tbs na chuchu zilizosimama dede ziliamsha hisia kali za kiume za Rahim kupitia kitundu cha mlango alipokuwa anachungulia.Lavio alikuwa anajipaka mafuta huku akiziminya chuchu zake na kisha kuzilambalamba. Surual aina ya modo ilikuwa imekaribia kushindwa kuzuia jogoo aliyetaka kutoka bandan. Maskin Rahm alikuwa hajiwezi,Lavio aliendelea kuhangaika na safari hii alijitupa kitandan vidole vyake viwil vikiwa katikat ya maeneo yake.Kwa kujikakamua na bila kujijua Rahm alijikuta akiusogelea ukuta "Ayaaa! nimekitupa hewan kwa mara ya kwanza haiwezekan naingia" rahm alikuwa amejichafua alitaman kuzama mle ndann lakin alihofia kumkera Lavio. ''rahiiiim'' saut nyororo toka chumban ilimwita bila kujiuliza alivamia mle chumbani,mzuka ulikuwa juu sana alifika na kuvamia himaya ya Lavio hakumbuki aliwekaje lakin tayari kitu kilikuwa ndan ya joto bora kuliko yote Duniani.
"mamaaaaa!Taratibu rahm sijafanya siku nying jaman'' "Tulia mtoto wa mama lishe dawa iingie''
"Jamani LAVIOLLETE LA CHAPELLE mie nakufaaaa! aaaah! ooosh!! shanga zangu jaman mhhh! usiondoke rahm usiondoke
"

1 comment: